http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/

Habari

Matangazo madogo


MAFOTO PRODUCTION & ENTERTAINMENT KWA MAHITAJI YAKO YA STILL PICTURE, VIDEO SHOOTING, MUSIC & Mc's KATIKA SHEREHE YA AINA YEYOTE. VIDEO EDDITING, COVER DISGNING, PPS ZA DK 3, POSTERS ZA AINA MBALIMBALI COVER CD PRINTING, BURNING CD N.K. WASILIANA NASI KWA NO, 0787 200005/0754, 0655-306109/0714 656660 BARUA PEPE:- muhidinuk@yahoo.co.uk,sufianimafotoblog@gmail.com AMA TEMBELEA www.sufianimafoto.com


KODTEC WANAKULETEA LED TV 17",19",22",24" NA 32" ZENYE KING'AMUZI,WAHI SASA,WAHI LEO,
KARIBU SANA KODTEC UJIPATIE BIADHAA KWA BEI POA TUNAPATIKANA KWA number zifuatazo, kwa melezo zaidi TUPIGIE.DAR.0758-737888 au .0655/0684-985-487 au DAR 0655/0758-940-266 au DAR 0655/0766-247-947...au DAR 0656/0758-862-992 au..ARUSHA .0717/0763-952-337 au MWANZA....0655/754-203-412

Mafoto Calendar

Habari

Michezo

BUNGE

BUNGE

Siasa

Videos

» »Unlabelled » *MAMBO YA KHANGA MOJA YAZIDI KUWATEKA MASHABIKI WA TAARAB DAR
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

Msanii wa miondoko ya khanga moja kutoka kundi la Mwananyamala Mchangani Dar es Salaam, akiwapagawisha mashabiki wa miondoko hiyo jukwaani wakati wa onyesho hilo lililofanyika kwenye ukubi wa Travertine Magomeni.



«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments

TOA MAONI