http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/
http://sufianimafototest.blogspot.com/

Habari

Matangazo madogo


MAFOTO PRODUCTION & ENTERTAINMENT KWA MAHITAJI YAKO YA STILL PICTURE, VIDEO SHOOTING, MUSIC & Mc's KATIKA SHEREHE YA AINA YEYOTE. VIDEO EDDITING, COVER DISGNING, PPS ZA DK 3, POSTERS ZA AINA MBALIMBALI COVER CD PRINTING, BURNING CD N.K. WASILIANA NASI KWA NO, 0787 200005/0754, 0655-306109/0714 656660 BARUA PEPE:- muhidinuk@yahoo.co.uk,sufianimafotoblog@gmail.com AMA TEMBELEA www.sufianimafoto.com


KODTEC WANAKULETEA LED TV 17",19",22",24" NA 32" ZENYE KING'AMUZI,WAHI SASA,WAHI LEO,
KARIBU SANA KODTEC UJIPATIE BIADHAA KWA BEI POA TUNAPATIKANA KWA number zifuatazo, kwa melezo zaidi TUPIGIE.DAR.0758-737888 au .0655/0684-985-487 au DAR 0655/0758-940-266 au DAR 0655/0766-247-947...au DAR 0656/0758-862-992 au..ARUSHA .0717/0763-952-337 au MWANZA....0655/754-203-412

Mafoto Calendar

Habari

Michezo

BUNGE

BUNGE

Siasa

Videos

» »Unlabelled » *MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO KWA WANAVYUO WOTE TANZANIA NA WANAOJIUNGA NA VYUO 2011/2012
«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post



NDUGU WANAVYUO WOTE NA AMBAO MNATEGEMEA KUJIUNGA NA VYUO MWAKA HUU NCHINI KOTE TUNAPENDA KUWAPA TAARIFA KUWA BODI YA MIKOPO TANZANIA  IMETANGAZA MAJINA YA WANAFUNZI WOTE AMBAO WAMEPATA MKOPO NA KIASI AMBACHO WAMEPEWA.
 
PIA WALE AMBAO HAWAKUWEZA KUPATA MKOPO HUO ,TUMEWEKA HAPA  ILI KUWARAHISIHIA NA KUPUNGUZA MSONGAMANO MKUBWA AMBAO UPO KATIKA TOVUTI YA TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA, HIVYO BASI TUNAOMBA MTAZAME HAPA TUMEWEKA MAJINA YOTE KULINGANA NA HERUFI. 
 
KUNA KUNDI A HAWA NI WANAFUNZI WALIO CHAGULIWA NA KUPATA MKOPO  NA KUNDI B HAWA NI WANAFUNZI WALIO CHAGULIWA BILA MKOPO.
 
TUNAPENDA KUWAPA HONGERA WALE WOTE AMBAO WAMEPATA MKOPO HUU NA TUNAWATAKIA MASOMO MEMA,NA KWA WALE AMBAO MAJINAYAO YAPO KUNDI B PIA TUNAWAPA HONGERA SANA NA  WAENDELEE KUSUBIRI NAFASI YA PILI WATAWEZA KUBAHATIKA KUWA HAPO. TUNATANGULIZA SHUKRANI ZETU NA ASANTENI KWA USHIRIKIANO WENU.

IMETOLEWA NA
MATUKIO NA WANAVYUO CREW

04.09.2011

ORODHA YA MAJINA YA WANAFUNZI  WALIOPATA MKOPO
 
KUNDI LA KWANZA WALIO PATA MKOPO
MAJINA YANAYO ANZA NA HERUFI ZIFUATAZO

BOFYA HAPA CHINI KUTAZAMA

MAJINA YANAYO ANZIA HERUFI A MPAKA C

KUNDI LA PILI AMBAO HAWAJAPATA MKOPO

MAJINA KULINGANA NA HERUFI ZIFUATAZO

BOFYA HAPA CHINI KUTAZAMA



KAMA HAUNA ADOBE READER KWA AJILI YA BOFYA HAPA CHINI
BOFYA HAPA KU DOWNLOAD ADOBE READER


«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments

TOA MAONI