Habari za Punde

MKUTANO MKUU WA MWAKA WA TBN WAFUNGULIWA DAR, SERIKALI YAITAMBUA RASMI MITANDAO YA KIJAMII 'BLOGGERS'


Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo na Msemaji wa Serikali Dk. Hassan Abbas (kulia), akihutubia wakati wakati akifungua Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Tanzania Bloggers Network (TBN), Dar es Salaam leo asubuhi. Kushoto ni Mwenyekiti wa muda wa TBN, Joachim Mushi.

Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo na Msemaji wa Serikali Dk. Hassan Abbas (kulia), akihutubia wakati wakati akifungua Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Tanzania Bloggers Network (TBN), Dar es Salaam leo asubuhi. Kushoto ni Mwenyekiti wa muda wa TBN, Joachim Mushi.

 Mmoja kati ya wamiliki wa mtandao wa Jamii Forums, Maxence Melo, akitoa moja ya somo katika mafunzo hayo.


 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
Picha ya pamoja. Picha zote na Mafoto Blog
 Mmiliki wa Blog hii, Sufianimafoto akifuatilia kilichokuwa kikiendelea ukumbini hapo.
 Blogger Kitime akichangia mada
Maofisa wa Kitengo cha Uhusiano wa Benki ya NMB wakibadilishana mawazo. Kushoto ni Doris na Joyce Nsekela. KUSOMA ZAIDI BOFYA READ MORE
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.
 Mmiliki wa mtandao wa Blog za miko, Fredy Njeje, akiwa bize kuposti matukio
Baadhi ya washiriki wakiwa katika mkutano,mafunzo hayo.


Meneja Mwandamizi wa Amana Huduma za Bima na Ziada wa Benki ya NMB, Stephen Adili (kulia), akizungumza katika mkutano huo kuhusu masuala mbalimbali ya benki hiyo ambayo ni moja ya mdhamini wa mkutano huo.


Mwanahabari na Blogger Frederick Katulanda (kulia), akiuliza swali.


Mwenyekiti wa muda wa TBN, Joachim Mushi (kushoto), akiwaelekeza jambo mablogger.


Mablogger wakiwa kwenye mkutano huo.


Mkutano ukiendelea.



Mablogger kazini


Blogger Baraka kutoka Bukoba akiuliza swali.


Mwezeshaji wa mkutano huo Maxsence Mello akitoa mada.


Meza kuu. Kutoka kulia ni mjumbe wa kamati ya maandalizi ya mkutano huo, Kranty Mwantepele.Meneja Mwandamizi wa Amana Huduma za Bima na Ziada wa Benki ya NMB, Stephen Adili,Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo na Msemaji wa Serikali Dk. Hassan Abbas, Mwenyekiti wa muda wa TBN, Joachim Mushi pamoja na Katibu wa muda wa TNB, Khadija Kalili.




Mwenyekiti wa muda wa TBN, Joachim Mushi (katikati), akizungumza kwenye mkutano huo.


Bloggers wakifuatilia mada.


Blogger Mroki Mroki akiwa kazini wakati wa mkutano huo.


Mgeni rasmi akihutubia.


Mwendeshaji wa mtandao wa FullShangwe, John Bukuku akichangia jambo kwenye mkutano huo.

Blogger kutoka mkoani Arusha, Tumaniel Seria (kulia), akiuliza swali. Kusho ni William Malecela mmiliki wa mtandao wa Mwananchi na katikati ni mmiliki wa Blog ya Michuzi Issa Michuzi.


Mmiliki wa mtandao wa Kamanda wa Matukio, Richard Mwaikenda akichangia jambo.


Picha ya pamoja na mgeni rasmi.


*************************************************

Na Ripota wa Mafoto Blog, Dar
SERIKALI imetangaza rasmi kuitambua mitandao ya Kijamii (Bloggers) kuwa chombo cha habari nchini.

Hayo yamebainishwa na Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo na Msemaji wa Serikali Dk.Hassan Abbas,  wakati akifungua Mkutano Mkuu wa Mwaka na Mafunzo ya Tanzania Bloggers Network (TBN), uliofanyika jijini Dar es Salaam, leo.

"Serikali sasa inaitambua rasmi mitandao ya kijamii kuwa ni chombo cha habari kama ilivyo vyombo vingine nchini hivyo nawaomba wakuu wa vitengo vya habari serikalini kushirikiana na wanamitandao hiyo katika kutoa taarifa mbalimbali" alisema Abbas.

Abbas alivitaka vyombo vya habari hasa magazeti pale wanapotumia picha kutoka mitandao ya kijamii kueleza chanzo cha picha hiyo tofauti na ilivyo hivi sasa ambapo picha zao zinatumika bila ya kutaja chanzo.

Katika hatua nyingine Abbas alisema Bloggers haina tofauti na vyombo vingine hivyo ni vema wanapotoa habari zao kuzingatia sheria na weredi wa kazi vinginevyo sheria itawakumba kama ilivyo kwa magazeti na vyombo vingine. 

Abass aliwataka wanamitandao hao kujiunga na TBN ili iwe rahisi kutatuliwa changamoto walizonazo kuliko kila mmoja kuwa kivyake.

Wanamitandao hao wakizungumzia changamoto waliyonayo walimwambia mkurugenzi huyo kuwa wamekuwa wakibaguliwa na maofisa habari wa serikalini ikiwa pamoja na kunyimwa 'Press Card' jambo linalokwamisha utendaji wao wa kazi.

No comments:

Post a Comment

SUFIANIMAFOTO Copyright © 2014

Theme images by Bim. Powered by Blogger.