Habari za Punde

ZAHRO PAZI AMSHUKURU MALINZI KWA KUFANIKISHA KUPATA ITC YAKE

KIUNGO mshambuliaji mpya wa Mbeya City fc , Zahor Pazzy amemshukuru rais wa shirikisho la kabumbu nchini Jamal Malinzi kwa kufanikisha kupatikana kwa hati yake ya uhamisho (ITC) iliyokuwa imekwama nchini DR Congo kwa miaka miwili. 

Akizungumza na mtandao huu baada ya kumalizika kwa mazoezi asubuhi ya leo kwenye uwanja wa Sokoine jijini hapa, Zahor amesema kuwa anafuraha kubwa kuona amerudi rasmi kwenye ulimwengu wa soka baada ya kukaa nje kwa miaka miwili, licha ya jitihada kubwa alizokuwa akizifanya. 

Namshukuru Mwenyezi Mungu, hakika natanguliza sifa kwake, nimekuwa nje ya soka la ushindani kwa miaka miwili sasa, mara kadhaa nimejaribu kufanya jitihada za kuhakikisha naokoa kipaji changu lakini sikufanikiwa, namshukuru rais wa TFF amefanikisha ndoto zangu za kuendelea kucheza mpira, niseme wazi kuna wakati nilikata tamaa kabisa, ingawa pia niliendelea kujipa moyo na kumuomba Mungu, nashukuru sasa niko huru na naweza kuitumikia timu yangu mpya, alisema. 

 Akiendelea zaidi Zahor alisema anawashukuru viongozi wa Mbeya City Fc kwa kumpa nafasi ya kuitumikia timu hii licha ya kutokuwa kwenye soka la ushindani kwa muda mrefu. 

Nawashuruku viongozi wa mbeya city, wameniamini na wamenipa nafasi ya kujiunga na timu licha ya kutokucheza kwa muda mrefu, najua sitakuwa na miujiza ila nitajitahidi kutumia uwezo wangu wote niliojaaliwa na Mwenyezi muMungu na kwa kushirikiana na wenzangu naamini tutaifikisha mbali timu yetu, alisema Zahor na kuongeza kuwa anaimani kubwa City itaibuka na ushindi dhidi ya Mbao Fc jumamosi kufuatia mazoezi mazuri yaliyofanyia leo.

 Aidha Zahor ametoa wito kwa wachezaji wenzake kuwa makini katika hatua zote zinazohusu usajili na uhamishoa pale wanapohitaji kutoka timu moja kwenda nyingine. 

Kwa wachezaji wenzangu kikubwa tuwe makini, nafahamu kuwa mara nyingi huwa tuna kiu kubwa ya kucheza nje, kila mmoja na ndoto hizo lakini ni vyema kuangalia na kufanya mambo kwa makini, yaliyonikuta mimi sikuyapanga ila kuna njia ambazo zilitumika ndivyo sivyo mpaka ikafika hapo ilipofika hivyo ni vyema kuwa na watu adhubuti wanaosiamamia mambo yetu, alimaliza.

No comments:

Post a Comment

SUFIANIMAFOTO Copyright © 2014

Theme images by Bim. Powered by Blogger.