Habari za Punde

CANDY KUANZA KUTOA TUZO YA HESHIMA TANZANIA 'BIG ISHU AWARDS'


 Kwa mara ya kwanza Candy and candy group of companies wanakuletea Tuzo ya heshima Tanzania "BIG ISHU AWARDS" 

Tuzo hiyo itatolewa kwenye taasisi mbalimbali,kutokana na ubunifu na namna walivyofanikiwa kubadilisha maisha ya wengi nchini Tanzania.

Tuzo hizo zitalenga makampuni na mashirika mbalimbali kutokana na namna ambavyo zinatoa fursa za kimaendeleo kwa watanzania.

Tuzo hizi pia zinatoa fursa ya kukutanisha wamiliki wa makampuni na mashirika mbalimbali kuweza kusheherekea na kubadilishana mawazo siku hiyo.


Orodha na vipengele vitakavyoshindaniwa katika tuzo hizo ni:-


-CORPORATE COMPANIES

-AGENCIES

-NGO'S

-SOCIAL NETWORKS

-GOVERNMENT MINISTRIES

-MEDIA

-EDUCATION INSTITUTION

-SPORTS

TOURISM AND HOSPITALITY

-ENTERTAINMENT


Big ishu watazindua kampeni ya media kutangaza washiriki wote na miradi yao waliyoanzisha ya kuwasaidia wananchi kubadilisha maisha yao.


Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi:-

                                                      Simu namba:- 63" value="+255652052263

No comments:

Post a Comment

SUFIANIMAFOTO Copyright © 2014

Theme images by Bim. Powered by Blogger.