Habari za Punde

MKUU WA MKOA WA MBEYA APANIA KUBORESHA ELIMU MKOA WA MBEYA

Image may contain: 1 person, text
- Aandaa kongamano la Elimu Mkoa wa Mbeya 
- Ni mjadala wa wazi na wadau wa Elimu Kujadili changamoto za Elimu na mikakati ya kukabiliana nazo 
- Lengo ni kuongeza Ufaulu na kuboresha Elimu 
- Asema kushusha vyeo wakuu wa Shule siyo suluhisho kuna mambo mengine yapo nje ya uwezo wao
Kwa umuhimu wa Elimu amewakaribisha wadau wa Elimu kujadili kwa kina changamoto zilizopo na kuweka Mikakati ya kuboresha elimu na hatimaye Mkoa wa Mbeya uwe Mkoa wa Mfano ikiwemo kufaulisha wanafunzi kwa kiwango cha juu

No comments:

Post a Comment

SUFIANIMAFOTO Copyright © 2014

Theme images by Bim. Powered by Blogger.