Habari za Punde

EVERTON KUTUA NCHINI KESHO JULY 12 KUKIPIGA NA GOR MAHIA YA KENYA

Mkurugenzi wa SportPesa nchini, Abbas Talimba akifafanua jambo juu ya ujio wa Timu ya Everton ya Uingereza inayotua nchini kesho na nyota wake wote akiwemo Wyne Rooney.
*******************************************
Timu ya Soka ya Everton inayoshiriki Ligi Kuu Soka nchini Uingereza (EPL) inatarajiwa kuingia nchini Tanzania, kesho July 12 kucheza Mchezo wake wa Kirafiki na Klabu ya Soka ya Gor Mahia ya nchini Kenya, July 13 katika Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.
Everton inaingia nchini ikiwa na Gwiji wake wa Soka, Wayne Rooney aliyesajiliwa na timu hiyo msimu ujao akitokea Man U, hivi karibuni.
Katika mchezo huo baina ya Everton na Gor Mahia, Serikali kupitia kwa Mkurugenzi wake wa Michezo, Yusuph Omary Singo amesema kuwa Mgeni rasmi atakuwa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan.
Akithibitisha ujio wa Kikosi hicho, Mkurugenzi wa SportPesa nchini Tanzania, Abbas Talimba amesema maandalizi yote yamekamilika kwa Everton kutua nchini, amesema Kikosi hicho kinakuja na Wanandinga wake wote.
Kwa upande wa Upatikanaji wa Tiketi, Selcom kupitia Meneja Miradi na Mshauri wa Mifumo, Galusi Lunyeta amesema watu watakaokuja kushuhudia mchezo huo watahakikisha wote wanapata tiketi kupitia Mfumo huo wa Selcom, kuanzia saa mbili asubuhi siku ya Mechi.
Pia katika Suala la Ulinzi na Usalama, Inspekta wa Jeshi la Polisi, Hasheem Abdallah amesema kuwa njia zitakazotumika kuingia Uwanjani siku ya Mchezo huo katika Uwanja wa Taifa ni Mandela Road na Kilwa Road, watu kufika Uwanjani na kutoka.
Mkurugenzi wa Michezo, Yusuph Omary Singo akizungumza kwa niaba ya Serikali katika kuupokea ugeni wa Timu ya Everton wanaokuja kucheza Mchezo wa Kirafiki na Gor Mahia ya nchini Kenya, July 13 mwaka huu.
Afisa Usalama wa TFF na FIFA, Inspekta Hasheem Abdallah akifafanua kuhusu Ulinzi katika Mchezo huo utakaopigwa July 13 katika Dimba la Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.
Meneja Miradi na Mshauri wa Mifumo - SELCOM, Galusi Lunyeta akifafanua juu ya upatikanaji wa Tiketi siku ya Mchezo huo July 13.

No comments:

Post a Comment

SUFIANIMAFOTO Copyright © 2014

Theme images by Bim. Powered by Blogger.