Habari za Punde

KAMERA YA MAFOTO BLOG MITAANI LEO, BITOZI WA MWAKA

 Kijana ambaye hakuweza kufahamika jina lake mara moja, akiwa pembezoni mwa barabara ya Morogoro eneo la Jangwani akisubiri kuvuka barabara. Kijana huyo aliwashangaza wengi waliomuona wakiwa katika foleni ya magari eneo hilo kutokana na mavazi yake hasa suruali aliyoivalia na kufungia mkanda katika magoti. 
Akikatiza mitaa ya Jangwani
Akikatiza mitaa ya Jangwani

No comments:

Post a Comment

SUFIANIMAFOTO Copyright © 2014

Theme images by Bim. Powered by Blogger.